ไอคอนสยาม ร่วมส่งมอบความสุขพร้อมชวนคุณมาเติมพลังเพิ่มความหวานให้อบอวลต้อนรับเทศกาลวาเลนไทน์ ในงาน “ICONSIAM The Iconic Sweet Avenue” โดยงานจะจัดขึ้นตั้งแต่วันนี้ – 16 กุมภาพันธ์ ศกนี้ ณ บริเวณ เจริญนคร ฮอลล์ ชั้น M ไอคอนสยาม
สำหรับใครที่มองหาของขวัญเพื่อมอบแทนใจในวันแห่งความรัก ต้องไม่พลาด Nama Chocolate จากร้าน Kyo Roll En ที่ออกแบบโดยเชฟต้น - ธิติฏฐ์ ทัศนาขจร แห่งร้าน “Le Du” 1 ดาวมิชลิน และเชฟเดช จาก Kyo Roll En เป็นช็อกโกแลต 2 ชั้น รสกาแฟเข้มข้นผสมความกหวานเปรี้ยวของส้มซ่าและกุหลาบหอมละมุน หรือ เซ็ตมาการองสูตรฝรั่งเศส Valentine’s Set จากร้าน Le Boone มาการองพรีเมียมที่มีเนื้อสัมผัสกรอบนุ่มหนึบ พร้อมส่งความอร่อยผ่านคุณภาพของวัตถุดิบและรสชาติของขนมแต่ละชิ้น
แวะมาเติมพลังความหวานให้ตัวเองและคนพิเศษได้ฟินด้วยขบวนขนมหวานนานาชนิด ภายในงาน “ICONSIAM The Iconic Sweet Avenue” ได้ตั้งแต่วันนี้ – 16 กุมภาพันธ์ 2565 ณ บริเวณเจริญนคร ฮอลล์ ชั้น M ไอคอนสยาม ถนนเจริญนคร ภายใต้มาตรการสุขอนามัยและความปลอดภัยในทุกมิติอย่างสูงสุด สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมโทร. 1338