การเปลี่ยนแปลงครั้งนี้คงจะทำให้ย่านหัวลำโพง เงียบเหงาลงไปอีกไม่น้อย ลองตีตั๋วเดินทาง ไปเก็บความทรงจำที่ย่านหัวลำโพงกันอีกสักครั้ง
การเปลี่ยนแปลงครั้งนี้คงจะทำให้ย่านหัวลำโพง เงียบเหงาลงไปอีกไม่น้อย วันนี้เลยชวนทุกคน ตีตั๋วเดินทาง ไปเก็บความทรงจำที่ย่านหัวลำโพงกันอีกสักครั้ง เพราะเราสามารถเดินทางมาเที่ยวย่านหัวลำโพง ได้อย่างง่ายดาย ด้วยการนั่งรถไฟฟ้า MRT มาลงที่สถานีรถไฟหัวลำโพงได้เลย